Skip to main content

Jumuiya ya Wazazi Ilala yakerwa na watendaji wasiojua majukumu yao






Na Heri Shaaban

JUMUIYA ya Wazazi Wilaya ya  Ilala yakerwa na watendaji wasiojua majukumu yao..

Hayo yalisemwa Dar es salaam Jana, na Katibu wa Wazazi Wilaya ya Ilala Sophia Hamadi katika ziara ya kamati ya utekelezaji wilaya va Ilala walipokuwa jimboni SEGEREA kuangalia uhai wa jumuiya.

" Sirizishwi na nafasi zilizo wazi katika jumuiya hii ya wazazi has a kata ya SEGEREA " alisema Sophia


Alisema kila kazi INA misingi yake  ukichaguliwa lazima utekeleze majukumu sitaji kuona nafasi zinapwaya bila kuzibwa huyo  atakakuwa sio kiongozi ambaye yupo nyuma kimaendeleo .


Aidha Sophia alisema Mara. Baada ya ziara hiyo atashuka chini ngazi ya matawi kuangalia kama vikao vinafanyika.

Alisema  dhumuni lingine la ziara hiyo kujua idadi ya wazee waliopo kila kata, kujua idadi ya Shule na zahanati.

Kwa upande wake Mwenyekiti wa Wazazi Wilaya ya Ilala Lucas Lutainurwa alizitaka kila jumuiya kuanzisha vikundi vya uzalishaji vitakavyowakomboa kiuchumi.

Lucas alisema jumuiya hiyo ikiwa na vikundi itasaidia  wanachama wake  kuendesha jumuiya hiyo bila kuwa ombaomba.

Wakati huo huo aliagiza 
Makundi yalio katika Jumuiya  hiyo Kuvunjwa   badala yake washirikiane katika kuongeza wanachama na kufatilia hada kwa wakati.

Alisema chaguzi zilishakwisha tushirikiane tuwe wamoja na kuakikisha idadi ya wanachama inaongezeka.

Comments

Popular posts from this blog

RAIS WA ZANZIBAR DKT. SHEIN AFANYA MAHOJIANO NA MAMLAKA YA VITAMBULISHO VYA TAIFA

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt.Ali Moh amed Shein,alipokuwa akifanya mahojiano na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa kupitia ZBC TV na kutoa wito kwa Watanzania hasa wa Zanzibar kushiriki kikamilifu katika zoezi la uandikishaji vitambulisho hivyo,ambapo zoezi hilo  linatarajia kuwanza Oktoba 15 mwaka. Mazungumzo hayo yalifanyika Ikulu mjini Zanzibar leo,(kulia) Mtangazji wa ZBC TV Nasra Nassor. Picha na Ramadhan Othman,Ikulu

MBINU ZA KUMFIKISHA MWANAMKE MWENYE MAKALIO MAKUBWA KILELENI KWA HARAKA

Kwa kawaida wanawake wanafikia kilele (mwisho wa utamu wa ngono) kati ya dakika ishirini na saa moja, yaani kwa kifupi inawachukua muda mrefu sana hali inayopelekea mpenzi mvivu kuchoka na ufanyaji wake utakuwa wa “ovyo” hali itakayo kufanya wewe kuishiwa na hamu ya kuendelea. Pamoja na kuchelewa huko ambako kunatokana na utofauti wetu kati ya mwanaume na mwanamke lakini nakumbuka hapo nyuma nilikutana na wanawake 2 waliokuwa ndani ya ndoa na wamezaa lakini hawajawahi kabisa kujua utamu wa tendo hilo alimaharufu kama “kufanya mapenzi”. Natambua kuwa ni ngumu au niseme si wanawake wote ambao wamejaaliwa kimaumbile kwamba wanafanikiwa kufika kileleni zaidi ya mara mbili kila wanapofanya mapenzi/ngono (kumbuka ni kati ya dakika 15 na saa moja hivyo Jibaba hapa awe na uwezo wa kujizuia kwa zaidi ya dk 45) na ikiwa jamaa ni “mzamiaji” basi unaweza ukaondoka na goli 3 ktk mzunguuko mmoja. Lakini kwa nini basi baadhi yao tu ndio wafike kileleni na wengine was...

Uganda Police issue fresh terror alert

  By Chris Kiwawulo, The Police have issued a fresh terror alert against a possible attack on Uganda by four terrorists from Kazakhstan. Police spokesperson Judith Nabakooba “We have received a security notification in form of an orange notice of four terrorists originating from Kazakhstan who are planning to travel to foreign countries in order to commit attacks and participate in hostile acts,” Police spokesperson Judith Nabakooba said in a statement on Monday. Nabakooba named the four active members of radical organizations as; Nassiruauly Kairat, Umurzakov Marat Eskendirovich, Kovtun Denis Valerevich and Mazhibayen Alimzhan Akhlazhanovich. By press time, a search on the international web has not yielded anything on the named persons.Last evening, police said that in collaboration with other security agencies vigilance has been stepped up to avert the terrorists’ evil plans. Police have in the past issu...