Habari kutoka kwa mtu wa karibu na Rapper Ngwea, aliejitambulisha kwa
jina la Hamisi, amesema Ngwea alikua kule kwa mualiko wa kufanya show
South Africa, ambapo alikua na msanii mwingine anaeitwa M to the P, na
walitakiwa kuondoka leo kurudi Dar saa tatu asubuhi, lakini baada ya
kuona hawatokei ndio wakaamua kwenda walipokuwa wamefikia na kuwakuta
wote wawili wakiwa hawajielewi baada ya kujidunga madawa ya kulevya
mengi (overdose), walipowahishwa hospitali, habari ndio ikawa hivi, kuwa
Ngwea amefariki na M to the P yuko hoi hospitali
May God give you peace brother.Blog ya Dj Fetty jana iliandika hivi.
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt.Ali Moh amed Shein,alipokuwa akifanya mahojiano na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa kupitia ZBC TV na kutoa wito kwa Watanzania hasa wa Zanzibar kushiriki kikamilifu katika zoezi la uandikishaji vitambulisho hivyo,ambapo zoezi hilo linatarajia kuwanza Oktoba 15 mwaka. Mazungumzo hayo yalifanyika Ikulu mjini Zanzibar leo,(kulia) Mtangazji wa ZBC TV Nasra Nassor. Picha na Ramadhan Othman,Ikulu

Comments