Waziri wa Nchi katika Ofisi ya Makamu
wa Rais (Mazingira) Dk Terezya Huvisa, amemtuhumu Katibu Mkuu wa wizara
moja (anahifadhiwa) kwa kumkingia kifua Robert Mugishagwe anayemiliki
isivyo halali kiwanja namba 2002 kilichoko Kawe Beach, jijini Dar es
Salaam.Akijibu maswali ya wajumbe wa Kamati ya Bunge ya Kudumu ya Ardhi,
Maliasili na Mazingira iliyotembelea Baraza la Taifa la Mazingira jana,
Dk Huvisa alisema hamwogopi mtu yeyote kwa sababu anasimamia sheria.
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt.Ali Moh amed Shein,alipokuwa akifanya mahojiano na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa kupitia ZBC TV na kutoa wito kwa Watanzania hasa wa Zanzibar kushiriki kikamilifu katika zoezi la uandikishaji vitambulisho hivyo,ambapo zoezi hilo linatarajia kuwanza Oktoba 15 mwaka. Mazungumzo hayo yalifanyika Ikulu mjini Zanzibar leo,(kulia) Mtangazji wa ZBC TV Nasra Nassor. Picha na Ramadhan Othman,Ikulu
Comments