Juu na chini ni Wasanii Masanja mkandamizaji na Shilole katika picha ya
pamoja na mwenyekiti wa kamati ya maandalizi wa sherehe ya miaka 3 ya
Vijimambo na tamasha la Utamaduni wa Kiswahili, Bwn. Baraka Daudi
alipokwenda kuwapokea walipotinga uwanja wa ndege wa kimataifa wa Dulles
uliopo Sterling, Virginia.
Wasanii Masanja mkandamizaji na Shilole katika picha ya pamoja na Bwn.
Baraka (Picha ya kulia) Asha Haris akiwa na Shilole kwenye mapokezi
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt.Ali Moh amed Shein,alipokuwa akifanya mahojiano na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa kupitia ZBC TV na kutoa wito kwa Watanzania hasa wa Zanzibar kushiriki kikamilifu katika zoezi la uandikishaji vitambulisho hivyo,ambapo zoezi hilo linatarajia kuwanza Oktoba 15 mwaka. Mazungumzo hayo yalifanyika Ikulu mjini Zanzibar leo,(kulia) Mtangazji wa ZBC TV Nasra Nassor. Picha na Ramadhan Othman,Ikulu
Comments