RAIS wa Zanzibar Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi,Dk Amani Abeid Karume,akisalimiana na mkaguzi mkuu wa Hesabu za Serikali Fatma Mohammed Saidi,katika uwanja wa Ndege wa Kilimanjaro KIA,na kuelekea Arusha kwa Ufunguzi wa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Wakaguzi wa Hesabu Tanzania,katika Ukumbi wa mikutano wa Naura Spirings Hoteli Mjini Arusha.PICHA NA RAMADHAN OTHMAN ARUSHA
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt.Ali Moh amed Shein,alipokuwa akifanya mahojiano na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa kupitia ZBC TV na kutoa wito kwa Watanzania hasa wa Zanzibar kushiriki kikamilifu katika zoezi la uandikishaji vitambulisho hivyo,ambapo zoezi hilo linatarajia kuwanza Oktoba 15 mwaka. Mazungumzo hayo yalifanyika Ikulu mjini Zanzibar leo,(kulia) Mtangazji wa ZBC TV Nasra Nassor. Picha na Ramadhan Othman,Ikulu
Comments