MAKALI ya kuchengua katika mduara unaoporomoshwa na ma dj mahiri Dj Bon Luv na Mackay sambamba na Dj Oscar , kwa sasa mpango mzima unaumiza ilembaya kwani muda wa mduara ukifika msitari ausogea. Binti mkali katika ujezaji wa muziki huo ni kawaida kuibuka na Shampeni kila Jumamosi wasitaharabu wa naojua mzuka huo si rais kukosa katika mjengo wa Milleniu Tower Kijitonyama hapa Bongo.
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt.Ali Moh amed Shein,alipokuwa akifanya mahojiano na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa kupitia ZBC TV na kutoa wito kwa Watanzania hasa wa Zanzibar kushiriki kikamilifu katika zoezi la uandikishaji vitambulisho hivyo,ambapo zoezi hilo linatarajia kuwanza Oktoba 15 mwaka. Mazungumzo hayo yalifanyika Ikulu mjini Zanzibar leo,(kulia) Mtangazji wa ZBC TV Nasra Nassor. Picha na Ramadhan Othman,Ikulu
Comments