Uongozi wa bendi ya Msondo ngoma kesho itakutana na wapenzi wa bendi hiyo kujadili mustakabali wa bendi hiyo wapi ilipo inapokwenda na kuelekea mwaka 2011 kikao hicho kitakachofanyika katika ukumbi wa Amana Ilala Dar es salaam kitawakutanisha MASENETA akiwemo Juma KIhenge Nasimu Limila Masuod Nassoro Mzee wa Magorofani na wengine wengi ukiwa kama mdau na mpenzi wa bendi hiyo unatakiwa kufika bila kukosa ukipata habari hii mtaarifu na mwenzako
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt.Ali Moh amed Shein,alipokuwa akifanya mahojiano na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa kupitia ZBC TV na kutoa wito kwa Watanzania hasa wa Zanzibar kushiriki kikamilifu katika zoezi la uandikishaji vitambulisho hivyo,ambapo zoezi hilo linatarajia kuwanza Oktoba 15 mwaka. Mazungumzo hayo yalifanyika Ikulu mjini Zanzibar leo,(kulia) Mtangazji wa ZBC TV Nasra Nassor. Picha na Ramadhan Othman,Ikulu

Comments