Christina William Ametwaa Taji La Vodacom Miss Iringa 2011 Katika Kinyang’anyiro Cha Ulimbwende Kilichofanyika Kwenye Ukumbi Wa Highland Manispaa ya Iringa huku Ritha Justine Nafasi Ya Pili Na Zay Mselemu Nafasi Ya Tatu, Happiness James Nafasi Ya Nne Na Ya Tano Ni Jackline Erick. Picha: Misanjo Livigha
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt.Ali Moh amed Shein,alipokuwa akifanya mahojiano na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa kupitia ZBC TV na kutoa wito kwa Watanzania hasa wa Zanzibar kushiriki kikamilifu katika zoezi la uandikishaji vitambulisho hivyo,ambapo zoezi hilo linatarajia kuwanza Oktoba 15 mwaka. Mazungumzo hayo yalifanyika Ikulu mjini Zanzibar leo,(kulia) Mtangazji wa ZBC TV Nasra Nassor. Picha na Ramadhan Othman,Ikulu
Comments